Đèn ống bơ gắn nổi 10W Paragon SD02 90/10 là dòng đèn LED trang trí cao cấp với thiết kế hiện đại, nhỏ gọn và khả năng chiếu sáng mạnh mẽ. Sản phẩm phù hợp lắp đặt cho nhà ở, showroom, cửa hàng, quán cafe, nhà hàng và văn phòng hiện đại.
Sử dụng chip LED Bridgelux/Cree chất lượng cao, đèn mang đến ánh sáng ổn định, tiết kiệm điện năng và độ bền vượt trội trong quá trình sử dụng.
Đèn sở hữu kiểu dáng ống bơ gắn nổi tinh tế, phù hợp với nhiều phong cách nội thất khác nhau. Thiết kế nhỏ gọn giúp tăng tính thẩm mỹ cho không gian lắp đặt.
Sản phẩm sử dụng công nghệ LED hiện đại với công suất 10W nhưng vẫn đảm bảo độ sáng cao, tiết kiệm điện hiệu quả cho người sử dụng.
Đèn có nhiều lựa chọn màu ánh sáng phù hợp với từng không gian:
Chỉ số hoàn màu CRI 80 giúp tái hiện màu sắc trung thực và dễ chịu cho mắt.
Tuổi thọ lên đến 25000 giờ giúp giảm chi phí thay thế và bảo trì trong quá trình sử dụng lâu dài.
Đèn hoạt động tốt trong dải điện áp rộng từ 100-240 ~ 50/60, phù hợp với hệ thống điện dân dụng tại Việt Nam.
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Màu ánh sáng | 3000K, 4200K, 6500K |
| Công suất | 10 W |
| Hiệu suất chiếu sáng | 97 Lm/W |
| Quang thông | 1073 Lm |
| Điện áp hoạt động | 100-240 ~ 50/60 |
| Tuổi thọ | 25000 H |
| Hệ số công suất | 0.5 |
| Chỉ số bảo vệ | IP44 |
| Chỉ số hoàn màu | 80 |
| Chip LED | Bridgelux/Cree |
| Kích thước | 90x53 mm |
| Bảo hành | 2 year |
Đèn LED ống bơ Paragon SD02 90/10 được sử dụng rộng rãi trong nhiều không gian như:
Ánh sáng tập trung giúp làm nổi bật không gian và tăng tính thẩm mỹ cho nội thất.
Paragon là thương hiệu đèn LED uy tín được nhiều khách hàng và công trình tin dùng nhờ:
Bước 1: Truy cập website và lựa chọn sản phẩm cần mua
Bước 2: Click và sản phẩm muốn mua, màn hình hiển thị ra pop up với các lựa chọn sau
Nếu bạn muốn tiếp tục mua hàng: Bấm vào phần tiếp tục mua hàng để lựa chọn thêm sản phẩm vào giỏ hàng
Nếu bạn muốn xem giỏ hàng để cập nhật sản phẩm: Bấm vào xem giỏ hàng
Nếu bạn muốn đặt hàng và thanh toán cho sản phẩm này vui lòng bấm vào: Đặt hàng và thanh toán
Bước 3: Lựa chọn thông tin tài khoản thanh toán
Nếu bạn đã có tài khoản vui lòng nhập thông tin tên đăng nhập là email và mật khẩu vào mục đã có tài khoản trên hệ thống
Nếu bạn chưa có tài khoản và muốn đăng ký tài khoản vui lòng điền các thông tin cá nhân để tiếp tục đăng ký tài khoản. Khi có tài khoản bạn sẽ dễ dàng theo dõi được đơn hàng của mình
Nếu bạn muốn mua hàng mà không cần tài khoản vui lòng nhấp chuột vào mục đặt hàng không cần tài khoản
Bước 4: Điền các thông tin của bạn để nhận đơn hàng, lựa chọn hình thức thanh toán và vận chuyển cho đơn hàng của mình
Bước 5: Xem lại thông tin đặt hàng, điền chú thích và gửi đơn hàng
Sau khi nhận được đơn hàng bạn gửi chúng tôi sẽ liên hệ bằng cách gọi điện lại để xác nhận lại đơn hàng và địa chỉ của bạn.
Trân trọng cảm ơn.