Đèn LED tuýp 1m2 25W Paragon CFLA25LT8 là dòng đèn LED T8 công suất cao được nhiều khách hàng lựa chọn nhờ khả năng chiếu sáng mạnh mẽ, tiết kiệm điện năng và tuổi thọ bền bỉ. Sản phẩm sử dụng chip LED Samsung/Seoul cao cấp cho ánh sáng ổn định, hiệu suất phát sáng cao và đáp ứng tốt nhu cầu chiếu sáng trong nhiều không gian khác nhau.
Với thiết kế tiêu chuẩn dài 1m2, đèn dễ dàng thay thế cho các loại bóng huỳnh quang truyền thống mà không cần thay đổi nhiều về hệ thống lắp đặt.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Công suất | 25W |
| Điện áp hoạt động | AC180-240V / 50-60Hz |
| Quang thông | 3200Lm |
| Hiệu suất sáng | 128Lm/W |
| Nhiệt độ màu | 3000K / 4200K / 6500K |
| Chỉ số hoàn màu | CRI 80 |
| Hệ số công suất | 0.5 |
| Chip LED | Samsung / Seoul |
| Kích thước | 1213.6 x 26 mm |
| Tuổi thọ | 25.000 giờ |
| Bảo hành | 2 năm |
Đèn LED tuýp Paragon CFLA25LT8 có công suất 25W nhưng cho quang thông lên đến 3200Lm, đáp ứng nhu cầu chiếu sáng cao mà vẫn tối ưu điện năng tiêu thụ.
Sản phẩm cung cấp 3 lựa chọn ánh sáng:
Ánh sáng phát ra liên tục, hạn chế nhấp nháy, giúp tạo cảm giác thoải mái khi học tập và làm việc trong thời gian dài.
Đèn được trang bị chip LED Samsung/Seoul nổi tiếng với khả năng phát sáng ổn định, độ bền cao và tiết kiệm điện hiệu quả.
Sản phẩm có tuổi thọ cao, giúp giảm chi phí bảo trì và thay thế trong quá trình sử dụng.
Đèn LED tuýp T8 Paragon có kích thước tiêu chuẩn 1m2, phù hợp với nhiều loại máng đèn phổ biến hiện nay, hỗ trợ lắp đặt nhanh chóng và tiện lợi.
Đèn không chứa thủy ngân, không phát tia UV hay tia hồng ngoại, góp phần bảo vệ sức khỏe và thân thiện với môi trường.
Đèn LED tuýp 1m2 25W Paragon phù hợp sử dụng cho nhiều không gian như:
Đèn LED tuýp 1m2 25W Paragon CFLA25LT8 là giải pháp chiếu sáng chất lượng cao dành cho nhiều nhu cầu sử dụng khác nhau. Với khả năng chiếu sáng mạnh, tiết kiệm điện và độ bền vượt trội, sản phẩm mang lại hiệu quả sử dụng lâu dài cho gia đình, văn phòng và nhiều không gian khác.
Bước 1: Truy cập website và lựa chọn sản phẩm cần mua
Bước 2: Click và sản phẩm muốn mua, màn hình hiển thị ra pop up với các lựa chọn sau
Nếu bạn muốn tiếp tục mua hàng: Bấm vào phần tiếp tục mua hàng để lựa chọn thêm sản phẩm vào giỏ hàng
Nếu bạn muốn xem giỏ hàng để cập nhật sản phẩm: Bấm vào xem giỏ hàng
Nếu bạn muốn đặt hàng và thanh toán cho sản phẩm này vui lòng bấm vào: Đặt hàng và thanh toán
Bước 3: Lựa chọn thông tin tài khoản thanh toán
Nếu bạn đã có tài khoản vui lòng nhập thông tin tên đăng nhập là email và mật khẩu vào mục đã có tài khoản trên hệ thống
Nếu bạn chưa có tài khoản và muốn đăng ký tài khoản vui lòng điền các thông tin cá nhân để tiếp tục đăng ký tài khoản. Khi có tài khoản bạn sẽ dễ dàng theo dõi được đơn hàng của mình
Nếu bạn muốn mua hàng mà không cần tài khoản vui lòng nhấp chuột vào mục đặt hàng không cần tài khoản
Bước 4: Điền các thông tin của bạn để nhận đơn hàng, lựa chọn hình thức thanh toán và vận chuyển cho đơn hàng của mình
Bước 5: Xem lại thông tin đặt hàng, điền chú thích và gửi đơn hàng
Sau khi nhận được đơn hàng bạn gửi chúng tôi sẽ liên hệ bằng cách gọi điện lại để xác nhận lại đơn hàng và địa chỉ của bạn.
Trân trọng cảm ơn.