Đèn led tuýp chống thấm chống bụi 40W Paragon PIFI236L36 là dòng đèn LED chuyên dụng được thiết kế dành cho môi trường có độ ẩm cao, bụi bẩn hoặc khu vực yêu cầu độ bền và khả năng vận hành ổn định lâu dài.
Sản phẩm sở hữu tiêu chuẩn chống bụi chống nước IP65 giúp đèn hoạt động hiệu quả trong nhiều điều kiện môi trường khác nhau như nhà xưởng, bãi giữ xe, kho hàng, hành lang công nghiệp hoặc khu vực kỹ thuật.
Đèn sử dụng chip LED Bridgelux/Epistar chất lượng cao kết hợp tuổi thọ lên đến 50.000 giờ giúp tiết kiệm điện năng và giảm đáng kể chi phí bảo trì.
Đèn đạt tiêu chuẩn IP65 giúp:
Phù hợp cho khu vực công nghiệp và môi trường độ ẩm cao.
Đèn tạo ra ánh sáng mạnh với mức tiêu thụ điện tối ưu giúp tiết kiệm chi phí vận hành.
Khả năng phát sáng tốt đáp ứng nhu cầu chiếu sáng tại nhiều khu vực diện tích lớn.
Sản phẩm hỗ trợ 3 lựa chọn màu ánh sáng:
Phù hợp với nhiều mục đích sử dụng khác nhau.
Giúp vật thể hiển thị màu sắc chân thực và dễ quan sát.
Đèn vận hành ổn định, tối ưu điện năng tiêu thụ và hạn chế hao phí điện.
Chip LED nhập khẩu chất lượng cao giúp:
Giảm chi phí thay thế và bảo trì trong quá trình sử dụng lâu dài.
Sản phẩm phù hợp lắp đặt tại:
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | PIFI236L36 |
| Công suất | 40W |
| Màu ánh sáng | 3000K / 4200K / 6500K |
| Hiệu suất chiếu sáng | 93Lm/W |
| Quang thông | 3720Lm |
| Điện áp hoạt động | AC220–240V / 50–60Hz |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Hệ số công suất | 0.9 |
| Chỉ số bảo vệ | IP65 |
| Chỉ số hoàn màu | CRI 80Ra |
| Chip LED | Bridgelux/Epistar |
| Kích thước | 1265 x 150 x 106 mm |
| Bảo hành | 2 năm |
Đèn led tuýp chống thấm chống bụi 40W Paragon PIFI236L36 là giải pháp chiếu sáng bền bỉ và tiết kiệm điện cho môi trường công nghiệp, nhà xưởng và khu vực kỹ thuật. Với tiêu chuẩn IP65, tuổi thọ cao 50.000 giờ cùng khả năng chiếu sáng mạnh mẽ, đây là lựa chọn phù hợp cho các công trình yêu cầu độ ổn định và độ bền lâu dài.
Bước 1: Truy cập website và lựa chọn sản phẩm cần mua
Bước 2: Click và sản phẩm muốn mua, màn hình hiển thị ra pop up với các lựa chọn sau
Nếu bạn muốn tiếp tục mua hàng: Bấm vào phần tiếp tục mua hàng để lựa chọn thêm sản phẩm vào giỏ hàng
Nếu bạn muốn xem giỏ hàng để cập nhật sản phẩm: Bấm vào xem giỏ hàng
Nếu bạn muốn đặt hàng và thanh toán cho sản phẩm này vui lòng bấm vào: Đặt hàng và thanh toán
Bước 3: Lựa chọn thông tin tài khoản thanh toán
Nếu bạn đã có tài khoản vui lòng nhập thông tin tên đăng nhập là email và mật khẩu vào mục đã có tài khoản trên hệ thống
Nếu bạn chưa có tài khoản và muốn đăng ký tài khoản vui lòng điền các thông tin cá nhân để tiếp tục đăng ký tài khoản. Khi có tài khoản bạn sẽ dễ dàng theo dõi được đơn hàng của mình
Nếu bạn muốn mua hàng mà không cần tài khoản vui lòng nhấp chuột vào mục đặt hàng không cần tài khoản
Bước 4: Điền các thông tin của bạn để nhận đơn hàng, lựa chọn hình thức thanh toán và vận chuyển cho đơn hàng của mình
Bước 5: Xem lại thông tin đặt hàng, điền chú thích và gửi đơn hàng
Sau khi nhận được đơn hàng bạn gửi chúng tôi sẽ liên hệ bằng cách gọi điện lại để xác nhận lại đơn hàng và địa chỉ của bạn.
Trân trọng cảm ơn.