Đèn Led gắn tường 30W Paragon PWLCE27 là dòng đèn trang trí cao cấp được thiết kế theo phong cách hiện đại, phù hợp cho nhiều không gian nội thất và ngoại thất có mái che. Với công suất 30W cùng quang thông 2700Lm, sản phẩm mang đến hiệu quả chiếu sáng ổn định, tiết kiệm điện và nâng cao tính thẩm mỹ cho công trình.
Sản phẩm sử dụng chip LED Bridgelux/Epistar chất lượng cao kết hợp tiêu chuẩn chống bụi chống nước IP54 giúp đèn hoạt động bền bỉ trong nhiều điều kiện môi trường khác nhau.
Đèn phù hợp lắp đặt tại:
Đèn có thiết kế sang trọng giúp tạo điểm nhấn cho không gian kiến trúc hiện đại, phù hợp nhiều phong cách nội thất và ngoại thất.
Đèn sử dụng ánh sáng vàng 3000K mang lại cảm giác thư giãn, dễ chịu và tạo không gian sang trọng.
Với quang thông đạt 2700Lm và hiệu suất sáng 90Lm/W, sản phẩm đáp ứng tốt nhu cầu chiếu sáng cho nhiều khu vực.
Đèn đạt tiêu chuẩn IP54 giúp:
Chip LED nhập khẩu mang lại:
Giúp màu sắc vật thể hiển thị tương đối chân thực, tạo cảm giác dễ chịu khi sử dụng.
Giúp giảm chi phí bảo trì và thay thế trong thời gian dài.
Mang lại sự yên tâm khi sử dụng sản phẩm.
Sản phẩm phù hợp cho:
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | PWLCE27 |
| Công suất | 30W |
| Màu ánh sáng | 3000K |
| Hiệu suất chiếu sáng | 90Lm/W |
| Quang thông | 2700Lm |
| Điện áp hoạt động | AC220–240V / 50–60Hz |
| Tuổi thọ | 25.000 giờ |
| Hệ số công suất | 0.5 |
| Chỉ số bảo vệ | IP54 |
| Chỉ số hoàn màu | CRI 80 |
| Chip LED | Bridgelux/Epistar |
| Bảo hành | 2 năm |
Đèn Led gắn tường 30W Paragon PWLCE27 là lựa chọn phù hợp cho nhu cầu chiếu sáng và trang trí hiện đại. Với thiết kế đẹp mắt, ánh sáng vàng sang trọng, độ bền cao cùng khả năng chống bụi chống nước IP54, sản phẩm mang đến giải pháp chiếu sáng hiệu quả và nâng cao giá trị thẩm mỹ cho công trình.
Bước 1: Truy cập website và lựa chọn sản phẩm cần mua
Bước 2: Click và sản phẩm muốn mua, màn hình hiển thị ra pop up với các lựa chọn sau
Nếu bạn muốn tiếp tục mua hàng: Bấm vào phần tiếp tục mua hàng để lựa chọn thêm sản phẩm vào giỏ hàng
Nếu bạn muốn xem giỏ hàng để cập nhật sản phẩm: Bấm vào xem giỏ hàng
Nếu bạn muốn đặt hàng và thanh toán cho sản phẩm này vui lòng bấm vào: Đặt hàng và thanh toán
Bước 3: Lựa chọn thông tin tài khoản thanh toán
Nếu bạn đã có tài khoản vui lòng nhập thông tin tên đăng nhập là email và mật khẩu vào mục đã có tài khoản trên hệ thống
Nếu bạn chưa có tài khoản và muốn đăng ký tài khoản vui lòng điền các thông tin cá nhân để tiếp tục đăng ký tài khoản. Khi có tài khoản bạn sẽ dễ dàng theo dõi được đơn hàng của mình
Nếu bạn muốn mua hàng mà không cần tài khoản vui lòng nhấp chuột vào mục đặt hàng không cần tài khoản
Bước 4: Điền các thông tin của bạn để nhận đơn hàng, lựa chọn hình thức thanh toán và vận chuyển cho đơn hàng của mình
Bước 5: Xem lại thông tin đặt hàng, điền chú thích và gửi đơn hàng
Sau khi nhận được đơn hàng bạn gửi chúng tôi sẽ liên hệ bằng cách gọi điện lại để xác nhận lại đơn hàng và địa chỉ của bạn.
Trân trọng cảm ơn.