Bộ đèn Tube Batten 1.2m 25W Paragon CBLA125L25 là dòng đèn LED chiếu sáng hiện đại được thiết kế chuyên dụng cho các không gian dân dụng và thương mại như văn phòng, trường học, siêu thị, cửa hàng, nhà kho và khu vực công cộng.
Sản phẩm sử dụng bóng Tube LED kết hợp chip LED Bridgelux/Epistar chất lượng cao giúp mang lại hiệu quả chiếu sáng vượt trội, tiết kiệm điện năng và độ bền lâu dài.
Với hiệu suất phát sáng lên đến 128Lm/W cùng quang thông đạt 3200Lm, CBLA125L25 mang lại khả năng chiếu sáng mạnh mẽ nhưng vẫn tối ưu chi phí vận hành.
Đèn sở hữu hiệu suất phát sáng lên đến 128Lm/W, giúp tối ưu lượng điện tiêu thụ nhưng vẫn đảm bảo độ sáng mạnh và ổn định.
Sản phẩm sử dụng bóng Tube LED hiện đại giúp:
Chip LED chất lượng cao mang lại:
Giúp vật thể hiển thị màu sắc chân thực và dễ quan sát hơn.
Đèn hỗ trợ 3 tùy chọn màu ánh sáng:
Phù hợp với nhiều không gian và nhu cầu sử dụng khác nhau.
Giúp giảm đáng kể chi phí bảo trì và thay thế.
Mang lại sự yên tâm trong quá trình sử dụng.
Sản phẩm phù hợp lắp đặt tại:
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | CBLA125L25 |
| Công suất | 25W |
| Màu ánh sáng | 3000K / 4200K / 6500K |
| Hiệu suất chiếu sáng | 128Lm/W |
| Quang thông | 3200Lm |
| Điện áp hoạt động | 180–240V / 50–60Hz |
| Tuổi thọ | 25.000 giờ |
| Hệ số công suất | 0.5 |
| Chỉ số bảo vệ | IP20 |
| Chỉ số hoàn màu | CRI 80 |
| Chip LED | Bridgelux/Epistar |
| Kích thước | 1230 x 42 x 62 mm |
| Kiểu lắp đặt | Gắn trần |
| Bảo hành | 2 năm |
Bộ đèn Tube Batten 1.2m 25W Paragon CBLA125L25 là giải pháp chiếu sáng lý tưởng cho các công trình dân dụng và thương mại hiện đại. Với hiệu suất sáng cao, khả năng tiết kiệm điện tốt cùng độ bền vượt trội, đây là lựa chọn phù hợp cho nhu cầu chiếu sáng ổn định, lâu dài và hiệu quả kinh tế.
Bước 1: Truy cập website và lựa chọn sản phẩm cần mua
Bước 2: Click và sản phẩm muốn mua, màn hình hiển thị ra pop up với các lựa chọn sau
Nếu bạn muốn tiếp tục mua hàng: Bấm vào phần tiếp tục mua hàng để lựa chọn thêm sản phẩm vào giỏ hàng
Nếu bạn muốn xem giỏ hàng để cập nhật sản phẩm: Bấm vào xem giỏ hàng
Nếu bạn muốn đặt hàng và thanh toán cho sản phẩm này vui lòng bấm vào: Đặt hàng và thanh toán
Bước 3: Lựa chọn thông tin tài khoản thanh toán
Nếu bạn đã có tài khoản vui lòng nhập thông tin tên đăng nhập là email và mật khẩu vào mục đã có tài khoản trên hệ thống
Nếu bạn chưa có tài khoản và muốn đăng ký tài khoản vui lòng điền các thông tin cá nhân để tiếp tục đăng ký tài khoản. Khi có tài khoản bạn sẽ dễ dàng theo dõi được đơn hàng của mình
Nếu bạn muốn mua hàng mà không cần tài khoản vui lòng nhấp chuột vào mục đặt hàng không cần tài khoản
Bước 4: Điền các thông tin của bạn để nhận đơn hàng, lựa chọn hình thức thanh toán và vận chuyển cho đơn hàng của mình
Bước 5: Xem lại thông tin đặt hàng, điền chú thích và gửi đơn hàng
Sau khi nhận được đơn hàng bạn gửi chúng tôi sẽ liên hệ bằng cách gọi điện lại để xác nhận lại đơn hàng và địa chỉ của bạn.
Trân trọng cảm ơn.